Manufacturer Nonwoven Chemical Sheet don Takalmin yatsan kafa Puff da Counter Sheet

Short Bayani:


Bayanin Samfura

Tambayoyi

Alamar samfur

Samfura

Kauri: 1.50mm ~ 4.00mm suna samuwa
Girma: 1.00mx 1.50m, 36 `` x 54 '' ko al'ada
Weight: Dangane da inganci
Kayan abu: mai kyau polyester fiber
Gwanin da aka shafa: mai kyau, na tsakiya da na al'ada
MOQ: zanen gado 1000
Inganci: Ingancin daraja 5, TA, A, B, C, D.

Cikakkun bayanai

1.Function: sami manne mai ƙarfi, haɗuwa da kyau

1 (1)

2.Tattara bayanai

An shirya ta mirgine, kowane mita 50m kuma anyi amfani da fakitin fim ɗin filastik, tare da alamun bayyanannu.

1 (2)

3.Zamu iya buga tambari a kan allo, wannan shine tambarin kamfaninmu: WODE, EUROTEX333.

1 (3)

4. Kasuwa
Kayayyakin suna sayar da kyau a duk faɗin ƙasar kuma an fitar dasu zuwa kudu maso gabashin Asiya, Gabas ta Tsakiya, Kudancin Amurka da sauran ƙasashe.

5. Tsawon shekarun da muke ciki muna ɗaukar sabis, fasaha, ci gaba, haɓaka ƙirar samfuri kamar yadda ake nufi, kuma a cikin kasuwanci don ƙarfafa fahimtar dabarun ƙungiyar, duk ma'aikata zuwa "mutunci, haɓaka, inganci, ƙira" don manufar sha'anin mafi yawan kwastomomi suna so, zai bunƙasa. Muna shirye don haɗin kai da gaske tare da abokan ciniki a gida da kuma ƙasashen waje, fa'idodin juna, ƙirƙirar haske.

Tambayoyi

1. Shin ku masana'anta ne ko kamfanin kasuwanci?

A: Mu ne masana'antun da aka ƙware a cikin jirgi sama da shekaru 15

Zamu iya samar da daidaitaccen girman da kowane girman girman da sabis na maganin marufi, daga samarwa zuwa isarwa.

2. Yaya zan iya samun samfuran?

A: Idan kuna buƙatar samfuran, zamu iya bayarwa kamar yadda kuka buƙata .Bayan samfuran kyauta ne, amma ya kamata ku biya mai aikawa na duniya kamar DHL, FEDEX ko TNT.

3. Nawa ne jigilar jigilar kaya?

A: Jigilar kaya ya dogara da nauyin duka da girman girman da yankinku.

4. Har yaushe zan iya tsammanin samun samfurin?

A: Samfurori za su kasance a shirye don bayarwa cikin kwanaki 3. Za a aika da samfuran ta hanzari kuma sun isa cikin kwanaki 3-7. 


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana